เพิ่มกำลังผลให้กับสถานีตำรวจ

• This topic is empty.
กำลังดู 9 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 9 (ของทั้งหมด 9)
  • ผู้เขียน
    พ.ต.ท.ทวีศักดิ์ มีสุข

ตอนนี้สถานีตำรวจขาดเจ้าหน้าที่ด้านงานปราบปราม ดูแลประชาชนไม่ทั่วถึง

ร.ต.อ.วิษณุ พาพานทอง

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

สุวิทย์ ทิพาอดิศัย

ขอกำลังพลมาประจำสถานีตำรวจให้มากๆหน่อยครับ งานของสถานีท้องที่สำคัญมากที่สุด งานมากที่สุด ตั้งแต่เรื่องเล็กๆน้อย  จนถึงเรื่องใหญ่ ทุกเรื่องต้องเริ่มจากสถานีตำรวจท้องที่ทั้งนั้น

• ข้อความตอบกลับนี้ถูกดัดแปลง 1 month, 2 weeks มาแล้ว โดย webadmin
    สุวิทย์ ทิพาอดิศัย
    โชคชัย คณะเจริญ

เห็นควรอย่างยิ่ง เนื่องจากกำลังพลที่สถานีมีจำนวนน้อยมากและกำลังพลที่ย้ายมาพยายามที่จะย้ายกลับภูมิลำเนา

ร.ต.อ.อภิชาญ
    1. เห็นด้วยครับ
    ร.ต.อ.กันตินันท์ จันทร์ขจร

เห็นด้วยครับผม

ร.ต.อ.สกลวัฒน์ ชินรัมย์

เห็นด้วยครับ

ร.ต.อ.คมสันต์ อำไพ

เห็นด้วยครับ

กำลังดู 9 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 9 (ของทั้งหมด 9)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้