สว.หมุนเวียน

• This topic is empty.
กำลังดู 15 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 15 (ของทั้งหมด 18)
  • ผู้เขียน
    วิริยะ

เคยดำรงตำแหน่ง รองสว.(สอบสวน)7ปีรองสวป.3ปี ปัจจุบัน ตำแหน่ง สว.ฝอ คุณวุฒิ นบ.นบท.อยากหมุนเวียนไปเป็นสว.สอบสวน จะพอได้มั้ยครับ

#1639 Reply
    ร.ต.อ.ปรีชา ทองหยวก

ข้ามสายงานได้

#1655 Reply
    วิริยะ

แล้วจะมีตำแหน่ง  สว.(สอบสวน)รองรับมั้ยคมั้ยครับ    เห็นควรน่าจะเปิดตำแหน่งรองสว.สอบสวนเพิ่มครับ   เพื่อหนทางก้าวหน้ากับผู้ที่จะไปเก็บประสบการณ์งานสอบสวน  เพื่อความก้าวหน้าในการรับราชการครับผม

#1656 Reply
    วิริยะ
    • แล้วจะมีตำแหน่ง  สว.(สอบสวน)รองรับมั้ยคมั้ยครับ    เห็นควรน่าจะเปิดตำแหน่สว.สอบสวนเพิ่มครับ   เพื่อหนทางก้าวหน้ากับผู้ที่จะไปเก็บประสบการณ์งานสอบสวน  เพื่อความก้าวหน้าในการรับราชการครับผม
    #1662 Reply
    ร.ต.อ.เอนก เขียวลี

เห็นควรน่ามีสายงานสอบสวนแบบที่เคยมีครับ

#1675 Reply
    ร.ต.อ.สมคิด มาพั่ว

เห็นควร สายสอบสวนควรมีการประเมินเเหมือนเดิม

#1719 Reply
    วิริยะ
    1. การที่จะหมุนเวียนเข้าทำงานเก็บประสบการณ์งานสอบสวน ระดับ สว.หรือรองผกก.สอบสวน     ยากมากเพราะกำหนดตำแหน่งในระดับสถานีไว้น้อย    และขาด  จะเป็นระดับ  รองสว.ครับ  เพื่อโปรดพิจารณา
    #1720 Reply
    พ.ต.อ.ประเสริฐ หนูดี

เห็นด้วย ให้ระดับ  สว. สามารถหมุนเวียนกันได้ทุกสายงาน

#1755 Reply
    พ.ต.อ.เสวก เอี่ยมมงคล

เห็นด้วย

#1757 Reply
    พ.ต.อ.พีรพันธุ์ จันทร์เทียน

เห็นด้วย ให้ระดับ  สว. สามารถหมุนเวียนกันได้ทุกสายงาน

#1809 Reply
    ร.ต.อ.พงษ์เจริญ อินอ่อน

เห็นด้วยครับ

#1817 Reply
    ร.ต.อ.เอกภาวี ภิญญ์สุประภา

#1847 Reply
    ร.ต.อ.คมก​ฤ​ษณ์​ เพ็ชร​ชาญชัย​

ควรจะ​มีแท่งพนักงาน​สอบสวนเหมือนเก่าและสามารถ​เปลี่ยนสายงานได้

#1958 Reply
    ร.ต.อ.กันตินันท์ จันทร์ขจร

เห็นด้วยครับผม

#2008 Reply
    ร.ต.อ.โกภักดี สุวรรณธวัช

กำลังดู 15 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 15 (ของทั้งหมด 18)
ตอบกลับไปยัง: สว.หมุนเวียน
ข้อมูลของคุณ: