ผู้นำต้องมาจากการเลือกตั้ง

• This topic is empty.
กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • ผู้เขียน
    ร.ต.อ.ยุทธนา ศรีเมือง

<p style=”text-align: left;”>ตั้งแต่ ผบก.ขึ้นไปควรมาจากการเลือกตั้ง โดยเลือกจาก รอง ผบก.ในหน่วยนั้น จะได้เป็นการได้คนที่รู้ปัญหาของหน่วยอย่างแท้จริง การวิ่งเต้นจะน้อยลง ผู้บังคับบัญชาจะเห็นคุณคุณค่าผู้ปฏิบัติระดับล่างมากขึ้น และลดการลุแก่อำนาจลงได้</p>

#1946 Reply
    ร.ต.อ.กันตินันท์ จันทร์ขจร

เห็นด้วยครับผม และต้องมาจากผู้ที่ได้รับเลือกจากหน่วยงานที่ได้ปฏิบัติหน้าที่อยู่

#2032 Reply
    ร.ต.อ.สกลวัฒน์ ชินรัมย์

เห็นด้วยครับ

#2054 Reply
    ร.ต.อ.คมสันต์ อำไพ

เห็นด้วยครับ

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
ตอบกลับไปยัง: ผู้นำต้องมาจากการเลือกตั้ง
ข้อมูลของคุณ: