ความคิดเห็นต่อมาตรฐานกำหนดตำแหน่งกลุ่มสายงาน ป.

• This topic is empty.
กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    ร.ต.อ.สมพงษ์ โสภา

1.ดี/เหมาะสม/เพื่อที่จะได้บุคลากรที่มีคุณภาพและคุณสมบัติครบถ้วน 2.ไม่มีการวิ่งเต้นเพื่อตำแหน่ง เพราะต้องใช้ความรู้ ความสามารถและประสบการณ์ในการบริหารงานในฐานะผู้บังคับบัญชา 3.เป็นกำลังใจสำหรับผู้ที่มีความตั้งใจปฏิบัติหน้าที่และอุทิศตัวให้กับราชการ 4.ลดความคิดในการที่จะใช้ตำแหน่งหน้าที่ไปในทางมิชอบ

#1793 Reply
    ร.ต.อ.พงษ์เจริญ อินอ่อน

เห็นด้วยครับ

#1963 Reply
    ร.ต.อ.กันตินันท์ จันทร์ขจร

เห็นด้วยครับผม

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
ตอบกลับไปยัง: ความคิดเห็นต่อมาตรฐานกำหนดตำแหน่งกลุ่มสายงาน ป.
ข้อมูลของคุณ: