การแต่งตั้งเลื่อนตำแหน่งสูงขึ้น

• This topic is empty.
กำลังดู 9 ข้อความ - 16 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 24)
  • ผู้เขียน
    ร.ต.อ.บุญเลิศ อุ่นจันทร์

เห็นด้วยครับ

ร.ต.อ.เอกภาวี ภิญญ์สุประภา

คุณวุฒิ+อาวุโส +จัดสรรตำแหน่งหลักให้ด้วยครับ// อก.ธร.ฝอ. มันไม่ตรงกับสายงานที่สมัครสอบเข้ามา

พ.ต.ท.ศึกษิต ธเนสบัณพร

ควรจะต้องผ่านงานสอบสวนอย่างน้อย 2 ปี

พ.ต.ต.เทพสิงหา เทพเลื่อน

เห็นด้วยครับ

พ.ต.ท.หญิงณัฐฐาภาณี ดวงดี

เห็นด้วยค่ะ

โชคชัย คณะเจริญ

ควรมีความรู้ด้านการป้องกันปรามปราบ โดยเฉพาะการวิเคราะห์อาชญากรรมซึ่งนำไปสู่แผนการตรวจของเจ้าหย้าที่สายตรวจ และควรมีความรู้ด้านเทคโนโลยีสมัยใหม่นำมาปรับใช้กับการทำงานให้เกิดประสิทธิภาพในการทำงานสูงสุด

ร.ต.อ.กันตินันท์ จันทร์ขจร

ควรมีการทดสอบครับผม

ร.ต.อ.สกลวัฒน์ ชินรัมย์

ควรผ่านงานสอบสวนครับจะได้แม่นกฎหมาย

ร.ต.อ.คมสันต์ อำไพ

กำหนดมาตรฐานตายตัวเลยครับ การยกเว้นเป็นช่องทางให้เสียระบบ

กำลังดู 9 ข้อความ - 16 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 24)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้